Connect with us

LATEST

യു.എ.ഇ: ക്രെഡിറ്റ് കാര്ഡ്, ചെക്ക്, ലോണ്‍ തുടങ്ങിയവയില്‍ സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയിലായവരെ അപമാനിക്കുന്ന റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍

Published

on

യു.എ.ഇ: പല വിധ സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയില്‍ പെട്ട് കടം തിരിച്ചടക്കാന്‍ സാധിക്കാത്തത്തവരെ ബാങ്കുകളുടെ റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍  ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ഫോണിലൂടെയും നേരിട്ടും അസഭ്യം പറയുകയും ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് കയറി വന്നു ബഹളമുണ്ടാക്കി നാണം കെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നതായി പരാതി ഉയരുന്നു. ബാങ്ക് ലോണുകള്‍ എടുത്തും ക്രെഡിറ്റ്‌ കാര്‍ഡ് ഉപയോഗം വഴിയും ചെക്കുകള്‍ മടങ്ങിയും കടക്കെണിയില്‍ ആയവരുടെ പക്കല്‍ നിന്നും കുടിശ്ശിക പിരിക്കാനാണ് ഏജന്റുമാര്‍ ഭൂഷണമല്ലാത്ത രീതിയില്‍ ശ്രമിക്കുന്നത്. പല മലയാളികളും ഇവരുടെ സമ്മര്‍ദ്ദ തന്ത്രങ്ങള്‍ക്ക് ഇരയായിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴും ഇത് ആവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.  
പലപ്പോഴും ചെക്ക് കേസുകളില്‍ പണം നല്കാനുള്ളവരുടെ കേസുകള്‍ കോടതിയില്‍ എത്തുമ്പോള്‍ ജയില്‍ ശിക്ഷ ഒഴിവാക്കുന്നതിനായി ന്യായാധിപര്‍ ഒരു തുക പിഴയായി ചുമത്താറുണ്ട്. ഈ തുക ലഭിക്കുന്നതിനായി പണം ലഭിക്കാനുള്ള ബാങ്ക് സിവില്‍ കേസ് നല്‍കുകയും പണം ഈടാക്കിയെടുക്കുകയും ചെയ്യുകയാണ് വേണ്ടത്. എന്നാല്‍ ഈ നടപടികള്‍ക്ക് കാലതാമസം വരുമെന്നതിനാല്‍ കേസ് നടക്കുമ്പോള്‍ തന്നെ ബാങ്കുകള്‍ പണം ഈടാക്കാന്‍ റിക്കവറി ഏജന്റുമാരെ നിയോഗിച്ച് സമ്മര്‍ദ്ദ തന്ത്രങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് പണം എളുപ്പത്തില്‍ ലഭിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു. 
ബാങ്കുകള്‍ പണം ലഭിക്കാനുള്ളവരുടെ കേസുകള്‍ ഒരു നിശ്ചിത സമയം കഴിഞ്ഞാല്‍ റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ക്ക് കൈമാറുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. കോടതിയില്‍ ഇത് സംബന്ധിച്ച കേസുകള്‍ നിലവിലുണ്ടോ എന്നും കേസ് നടക്കുന്നുണ്ടോ എന്നും പരിഗണിക്കാതെയാണ് ഇത്തരം ബാങ്കുകള്‍ റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ക്ക് ഫയലുകള്‍ കൈമാറുന്നത്. പിന്നീട് ആ പണം എത്രയും പെട്ടെന്ന് പിരിച്ചെടുക്കേണ്ടത് റിക്കവറി ഏജന്റുമാരുടെ ചുമതലയാണ്. അതിനായി അവര്‍ പലതരത്തിലുള്ള സമ്മര്‍ദ്ദ തന്ത്രങ്ങളും ഉപയോഗിക്കുന്നു.
പലപ്പോഴും ബാങ്കുകള്‍ നിയോഗിക്കുന്ന റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ പണം തരാനുള്ളവര്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന സ്ഥാപനത്തില്‍ പോയി മറ്റുള്ള സഹപ്രവര്‍ത്തകരുടെയും മാനേജര്‍മാരുടെയും മുന്നില്‍ വെച്ച് അധിക്ഷേപിക്കുകയും ഉടനെ പണം നല്‍കിയില്ലെങ്കില്‍ പോലീസിനെ വരുത്തി അറസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. സ്ഥാപനത്തിന്‍റെ ഹ്യൂമന്‍ റിസോഴ്സസ് വിഭാഗത്തിന്റെ മേധാവിക്കോ മറ്റു ഉദ്യോഗസ്ഥന്മാരോടോ ജീവനക്കാരനെ പറ്റി തരം താഴ്ത്തി സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യും.  
മാനഹാനി ഭയന്ന് മറ്റുള്ളവരില്‍ നിന്ന് ഉടന്‍ പണം തരപ്പെടുത്തി കടത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗം നല്‍കാന്‍ കുടിശ്ശികക്കാരന്‍ തയ്യാറാവുകയോ അല്ലെങ്കില്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മറ്റൊരവധി പറഞ്ഞു ആ തിയ്യതിക്ക് മുന്‍പായി പണം ഏര്‍പ്പാടാക്കി കുടിശ്ശിക തീര്‍ത്തു നല്‍കുകയോ ചെയ്യാന്‍ അയാളെ നിര്‍ബന്ധിതരാക്കുകയാണ് ഇത്തരം ഓഫീസ് സന്ദര്‍ശനങ്ങളുടെ ഉദ്ദേശം. പലപ്പോഴും വളരെ ചുരുങ്ങിയ ദിവസം അവധി തെറ്റിയവരോട് പോലും ചില റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ ഇത്തരത്തില്‍ പെരുമാറുന്നു. എന്നാല്‍ ചില നിലവാരമുള്ള ബാങ്കുകള്‍ റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ക്ക് നിശ്ചിത പ്രവര്‍ത്തന നിലവാരവും പെരുമാറ്റ സംഹിതയും ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഏതു സാഹചര്യത്തിലായാലും ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയോ മറ്റോ പണം പിരിച്ചെടുക്കാന്‍ പാടില്ലെന്ന് നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും ഇതിലുണ്ടാകും.  
ചില ഏജന്റുമാര്‍ പണം നല്‍കാനുള്ളവരുടെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പ്രൊഫൈലുകള്‍ തിരഞ്ഞ് സുഹൃത്തുക്കളുടെയോ ബന്ധുക്കളുടെയോ ഫോണ്‍ നമ്പരുകള്‍ തരപ്പെടുത്തി അവരെ വിളിച്ചു വിവരമറിയിക്കുന്നു. അവരില്‍ നിന്നും നാട്ടിലുള്ള ബന്ധുക്കളുടെയും വീട്ടുകാരുടെയും നമ്പരുകള്‍ തരപ്പെടുത്തി വിളിച്ച സംഭവങ്ങളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ചില ഏജന്റുമാര്‍ക്ക് നാട്ടിലുള്ള ഇത്തരത്തിലുള്ള സമാനമായ സ്ഥാപനങ്ങളുമായി ബന്ധങ്ങളുണ്ടാകും. ഇക്കൂട്ടരെ കുടിശ്ശികക്കാരന്റെ വീട്ടിലേക്ക് നേരിട്ട് പറഞ്ഞ് വിട്ട് കാര്യങ്ങള്‍ പറഞ്ഞു ഭീഷണിപ്പെടുത്താനും ഇക്കൂട്ടര്‍ മടി കാണിക്കുന്നില്ല.
എല്ലാ റിക്കവറി ഏജന്റുമാരും സഭ്യമല്ലാത്ത രീതികള്‍ അവലംബിക്കുന്നില്ല. എന്നാല്‍ ഭൂരിഭാഗം പേരും തങ്ങള്‍ക്കു ലഭിക്കാനുള്ള കുടിശ്ശിക എത്രയും വേഗത്തില്‍ പിരിച്ചടുക്കാന്‍ ഏതറ്റവും വരെ പോകുന്നതാണ് പ്രശ്നങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നത്.
ഇത്തരം സഭ്യമല്ലാത്ത പെരുമാറ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ടായാല്‍ പ്രസ്തുത റിക്കവറി ഏജന്റിനെ നിയോഗിച്ച ബാങ്കില്‍ അയാളുടെ ആഭാസമായ പെരുമാറ്റത്തെ കുറിച്ച് രേഖാമൂലം പരാതി നല്‍കുകയാണ് വേണ്ടത്. കയ്യേറ്റം ഉണ്ടായാല്‍ പോലീസിലും പരാതി നല്‍കണം. ഇത്തരത്തില്‍ പരാതി നല്‍കുമോ എന്ന ഭയവും റിക്കവറി എജന്റുമാര്‍ക്കുണ്ട്. എന്നാല്‍ പണം നല്‍കാതെ കടക്കെണിയില്‍ ആയവര്‍ നേരിടുന്ന നിയമപ്രശ്നങ്ങളുടെ കൂടെ മറ്റൊരു നിയമപ്രശ്നവും കൂടി സഹിക്കാന്‍ കഴിയാതെ പലരും ഔദ്യോഗികമായി പരാതി നല്‍കാതെ സഹിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇത് കൂടുതല്‍ സമ്മര്‍ദ്ദം ഏല്‍പ്പിക്കാന്‍ റിക്കവറി ഏജന്റുമാര്‍ക്ക് സാഹചര്യമാകുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.

 

CRIME

കല്യാൺ സിൽക്സിൽ 60 ലക്ഷത്തിന്റെ കവർച്ച. ജനറൽ മാനേജർ പിടിയിൽ.

Published

on

തൃശൂർ ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന കല്യാൺ സിൽക്‌സിന്റെ കണ്ണൂർ ശാഖയിൽ നിന്ന് 60 ലക്ഷം രൂപ കവർന്ന ജനറൽ മാനേജർ പിടിയിലായി. തൃശൂർ പേരാമംഗലം സ്വദേശി ടി.എസ്.മഹേഷാണ് (38) പിടിയിലായത്.

വിഷു ദിവസം അടച്ചിട്ട ഷോറൂം തുറന്നാണ് പണം അപഹരിച്ചത്. വിഷു അവധിയായതിനാൽ മുൻ ദിവസത്തെ കളക്ഷൻ എടുത്തിരുന്നില്ല. ഇതറിയാമായിരുന്ന പ്രതി പണം അപഹരിക്കുകയായിരുന്നു.
മോഷണം നടന്നതിന്റെ ലക്ഷണം കാണാത്തതിനാൽ സെക്യൂരിറ്റിയോട് അന്വേഷിച്ചപ്പോഴാണ് ജനറൽ മാനേജർ രണ്ടു പേരുമായി വന്നിരുന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞത്.

മൂന്നു പേർ ഇല്ലാതെ ഷോറൂം തുറക്കരുതെന്ന് കല്യാൺ ഗ്രൂപ്പിലെ എല്ലാ സെക്യൂരിറ്റികൾക്കും നിർദ്ദേശം ഉള്ളതിനാൽ മഹേഷ് അടുത്തുള്ള രണ്ട് ജീവനക്കാരെയും കൂട്ടിയാണ് വന്നത്. കസ്റ്റമറായ ഒരു സ്ഥാപനത്തിന് ഗിഫ്റ്റുകൾ നല്കാനുണ്ടെന്ന് വിശ്വസിപ്പിച്ചാണ് ഇവരെ ഒപ്പം കൂട്ടിയത്. ഷോറൂം തുറന്ന് ഇവർക്ക് ഗിഫ്റ്റ് ബോക്സുകൾ നൽകി പുറത്തേക്ക് പറഞ്ഞയച്ച ശേഷം ലോക്കർ തുറന്ന് പണം എടുക്കുകയായിരുന്നു.

കഴിഞ്ഞ 20 വർഷമായി കല്യാൺ സിൽക്‌സിൽ ജോലി ചെയ്തു വരുന്ന മഹേഷ് സ്ഥാപന ഉടമയുടെ വിശ്വസ്തരിൽ ഒരാളായിരുന്നു. സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധി മൂലമാണ് പണം കവർച്ച നടത്തിയതെന്നാണ് പ്രതി നൽകിയ വിവരം.

Continue Reading

LATEST

സൗദിയിൽ രണ്ട് ഇന്ത്യക്കാരുടെ തല വെട്ടി. ഇന്ത്യൻ എംബസ്സി അറിയുന്നത് ഒന്നര മാസത്തിന് ശേഷം.

Published

on

സൗ​ദി അ​റേബ്യയിൽ ര​ണ്ട് ഇ​ന്ത്യ​ക്കാരെ വധശിക്ഷക്ക് വിധേയരാക്കി. പഞ്ചാബിലെ ഹോ​ഷി​യാ​ർ​പു​ർ സ്വ​ദേ​ശി സ​ത്വീ​ന്ദ​ർ കു​മാ​ർ, ലു​ധി​യാ​ന സ്വ​ദേ​ശി ഹ​ർ​ജി​ത് സിം​ഗ് എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് തല വെട്ടി വധശിക്ഷക്ക് വിധേയനാക്കിയത്.

2015 ഡി​സം​ബ​റിലാണ് ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ര​നാ​യ സഹപ്രവർത്തകൻ ആ​രി​ഫ് ഇ​മാ​മു​ദീ​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ലാ​ണ് സ​ത്വീ​ന്ദ​റും ഹ​ർ​ജീ​തും അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​കു​ന്ന​ത്. മദ്യപിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് രണ്ടു പേരെയും നാട് കടത്താനുള്ള നടപടികൾ പൂർത്തീകരിക്കുമ്പോഴാണ് കൊലപാതകത്തിന്റെ വിവരങ്ങൾ പുറത്തു വരുന്നത്. വിചാരണക്കിടയിൽ ഇരുവരും കുറ്റം സമ്മതിച്ചു. തുടർന്ന് കോടതി വധശിക്ഷ വിധിക്കുകയായിരുന്നു.

വധശിക്ഷ നടപ്പിലാക്കിയ രീതിയെ കുറിച്ച് പഞ്ചാബിൽ പ്രതിഷേധം ഉയരുകയാണ്. വശശിക്ഷ നടപ്പിലാക്കുന്ന വിവരം സൗദിയിലെ ഇന്ത്യൻ എംബസ്സിയെയോ വിധിക്കപ്പെട്ടവരുടെ വീട്ടുകാരെയോ അറിയിച്ചിരുന്നില്ല എന്നാണ് ആരോപണം.

കഴിഞ്ഞ ഫെ​ബ്രു​വ​രി 28 നാണ് ഇരുവരെയും വധശിക്ഷക്ക് വിധേയരാകുന്നത്. എന്നാൽ ഈ ​മാ​സ​മാ​ണ് വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം ഇക്കാര്യം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇരുവരെയും സന്ദർശിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി എംബസ്സി ഉദ്യോഗസ്ഥർ ജയിലിൽ എത്തിയപ്പോഴാണ് ഇരുവരെയും വധശിക്ഷക്ക് വിധേയരാക്കിയതായി അറിയുന്നത്. ഇ​വ​രു​ടെ വ​ധ​ശി​ക്ഷ എ​ന്നാ​ണ് ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ​ത് എ​ന്ന​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന് വിവരം ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

വധിക്കപ്പെട്ടവരുടെ വീട്ടുകാർക്കും ഇത് മൂലം വിവരം ലഭിച്ചില്ല. വധശിക്ഷ നടപ്പിലാക്കിയെന്നറിയിച്ച് മാ​ർ​ച്ച് ര​ണ്ടി​ന് ഫോ​ണ്‍ സ​ന്ദേ​ശം ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ന്നും എ​ന്നാ​ൽ ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ഔദ്യോ​ഗി​ക അ​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ ഒന്നും തന്നെ ലഭിച്ചിരുന്നില്ലെന്നും സത്‌വീന്ദറിന്റെ വീട്ടുകാർ പറയുന്നത്.

സത്‌വീന്ദറിന്റെ വധശിക്ഷ നടപ്പിലാക്കിയെന്ന വിവരം അറിഞ്ഞപ്പോൾ ശേഷക്രിയകൾ നടത്തുന്നതിനായി സത്‌വീന്ദറിന്റെ മൃതദേഹം നാട്ടിൽ എത്തിക്കുന്നതിനെ പറ്റി അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ സൗ​ദി നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം വ​ധി​ച്ച​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ വി​ട്ടു​ന​ൽ​കി​ല്ലെ​ന്നും സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് മാ​ത്ര​മേ ന​ൽ​കു​ക​യു​ള്ളു​വെ​ന്നും വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം അറിയിച്ചതായും വീട്ടുകാർ പറയുന്നു.

Continue Reading

KERALA

പ്രളയ ബാധിതർക്കുള്ള ഗൃഹോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യാതെ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നതായി ആരോപണം.

Published

on

(more…)

Continue Reading
CRIME7 mins ago

കല്യാൺ സിൽക്സിൽ 60 ലക്ഷത്തിന്റെ കവർച്ച. ജനറൽ മാനേജർ പിടിയിൽ.

CRIME1 hour ago

മർദ്ദനമേറ്റ കുട്ടിയുടെ ചികിത്സാ ചെലവും സുരക്ഷിതത്വവും ഏറ്റെടുക്കുമെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി.

KERALA2 hours ago

രാഹുൽ പറഞ്ഞത് കേൾക്കാൻ കഴിയാത്തത് കൊണ്ടാണ് പരിഭാഷ പാളിയതെന്ന് പി.ജെ കുര്യൻ.

HEALTH2 hours ago

മംഗളൂരുവിൽ നിന്നും കൊണ്ട് വന്ന പിഞ്ചു കുഞ്ഞിന്റെ ഹൃദയ ശസ്ത്രക്രിയ വിജയം.

INDIA3 hours ago

സരിത നായർ രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ മണ്ഡലമായ അമേഠിയിൽ നാമനിർദ്ദേശ പത്രിക സമർപ്പിച്ചു.

INDIA5 hours ago

എരുമയെ പോലെയാണെന്ന് ബി.ജെ.പി നേതാവിന്റെ വംശീയ പരാമർശത്തിന് കുമാരസ്വാമിയുടെ മറുപടി.

CRIME6 hours ago

ശ്രീധരൻ പിള്ളയ്ക്കെതിരെ ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പ് പ്രകാരം കേസെടുത്തു.

LATEST8 hours ago

സൗദിയിൽ രണ്ട് ഇന്ത്യക്കാരുടെ തല വെട്ടി. ഇന്ത്യൻ എംബസ്സി അറിയുന്നത് ഒന്നര മാസത്തിന് ശേഷം.

MIDDLE EAST8 hours ago

വൻതുകയുമായി കിട്ടിയ പേഴ്‌സ് തിരിച്ചേൽപ്പിച്ചു. മലയാളിയെ യു.എ.ഇ പോലീസ് ആദരിച്ചു.

CRIME9 hours ago

മൂന്ന് വയസ്സുകാരന്റെ നില അതീവ ഗുരുതരം. അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടേയും പേരിൽ വധശ്രമത്തിന് കേസെടുത്തു.

KERALA10 hours ago

പ്രളയ ബാധിതർക്കുള്ള ഗൃഹോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യാതെ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നതായി ആരോപണം.

CRIME10 hours ago

കണ്ഠര് മോഹനർക്കെതിരെ ഹർജിയുമായി അമ്മ ഹൈക്കോടതിയിൽ.

INDIA11 hours ago

ടിക് ടോക്: നിരോധനമില്ല. നിലവിലുള്ളവർക്ക് തുടരാം.

CRIME22 hours ago

റിയാദിൽ വാഹനത്തിന്റെ നമ്പറിൽ പ്ളേറ്റ് മോഷ്‌ടിക്കപ്പെട്ട് നിയമ കുരുക്കിൽ അകപ്പെട്ട് മലയാളി.

CINEMA23 hours ago

സുരേഷ് ഗോപിയുടെ തൊണ്ടയിൽ മീൻ മുള്ള് കുടുങ്ങിയെന്ന് വാർത്ത. ശരിയല്ലെന്ന് നേതാക്കൾ.

MIDDLE EAST4 weeks ago

സൗദിയിൽ പ്രസവാവധി നൽകാതെ മാനേജ്‌മെന്റ് പീഡിപ്പിച്ച മലയാളി നഴ്സ് ടിന്റു ഇന്ന് നാട്ടിലേക്ക്

HEALTH4 weeks ago

മലയാളികളെ മലിന ജലം കുടിപ്പിക്കുന്ന ബ്രാൻഡഡ് കുപ്പിവെള്ളങ്ങൾ ഇവയാണ്.

CINEMA4 weeks ago

ഖത്തറിൽ ലൂസിഫറിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പോസ്റ്റർ സ്ഥാപിച്ച് മോഹൽലാൽ ആരാധകർ

KERALA3 weeks ago

നമ്മുടെ നാട്ടിൽ വാടക കരാർ 11 മാസത്തേക്ക് മാത്രമേ എഴുതാൻ പാടുള്ളൂ എന്ന് നിയമമുണ്ടോ

HEALTH5 days ago

ഡോക്ടർമാരുടെ ലൈംഗികമായ അതിർത്തികളെ കുറിച്ച്……..

KERALA2 weeks ago

അനുപമയുടെ നടപടി ശരിയെന്ന് മുഖ്യ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ. സുരേഷ് ഗോപിക്ക് അയോഗ്യത കൽപ്പിക്കാൻ സാധ്യത

MIDDLE EAST4 weeks ago

സൗദി അറേബ്യയിലെ ഇ.എസ്.ബി. പിരിഞ്ഞു പോകുന്ന തൊഴിലാളിക്ക് കിട്ടേണ്ട ആനുകൂല്യം.

CRIME2 weeks ago

സൗദിയിലേക്ക് ടിന്റുവിനെ കൊണ്ട് പോയത് മനുഷ്യക്കടത്തിലൂടെ?

CRIME1 week ago

ലോറി ഡ്രൈവറെ ഇടിച്ചു കൊന്ന് നിർത്താതെ പോയ ആഡംബര കാർ പെരിന്തൽമണ്ണയിലെ ഡോക്ടറുടേത്.

UAE2 weeks ago

പതിനെട്ട് കോടി ലോട്ടറിയടിച്ച ഇന്ത്യാക്കാരനെ ഇതുവരെ കണ്ടെത്തിയില്ല !

SAUDI ARABIA2 weeks ago

തൃശൂര്‍ സ്വദേശി ദമാമില്‍ തൂങ്ങിമരിച്ചു

HEALTH1 week ago

ഇരു വൃക്കകളും തകരാറിലായ മലയാളി യുവാവ് സൗദിയില്‍ സുമനസ്സുകളുടെ സഹായം തേടുന്നു

CRIME1 week ago

സഹ തടവുകാരുടെ മർദ്ദനം പേടി ജയിൽ മാറ്റി തരണമെന്ന് അരുൺ.

CRIME3 weeks ago

പ്രവാസിയെ ആളുമാറി അറസ്റ്റ് ചെയ്ത കേസിൽ സർക്കാരിന് നോട്ടീസ്.

MIDDLE EAST4 weeks ago

സൗദിയിൽ വിസിറ്റ് വിസ പുതുക്കുന്നതിന് ഇൻഷുറൻസ് നിർബന്ധം. പ്രവാസികളിൽ പലരും പ്രതിസന്ധിയിൽ.

Trending

Copyright © 2019 Pravasi Corner.

error: Content is protected !!