Connect with us

KERALA

ജനകീയ നേതാവിന് കേരളം വിടനല്‍കും; കണ്ണീര്‍ വിലാപങ്ങളുമായി പ്രിയ നേതാവിനെ കാണാന്‍ ആയിരങ്ങള്‍

Published

on

കേരളരാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാണിക്യത്തിന് വിട നല്‍കാന്‍ കണ്ണീരോടെ കേരളം. ഇന്നലെ മുതല്‍ കോട്ടയത്തേക്കൊഴുകുന്ന ജനസാഗരമാണ് മാണിയെന്ന ജനകീയ നേതാവിന്റെ വിടവ് വ്യക്തമാക്കുന്നത്. കോട്ടയത്തെ കാര്‍ഷകരുടേയും കുടിയേറ്റക്കാരുടേയും രക്ഷകനായി മാറിയ മാണി സാറിന് ഇന്ന് കേരളം വിട നല്‍കും.
കെ.എം.മാണിയുടെ ഭൗതികശരീരവും വഹിച്ചുകൊണ്ടുളള വിലാപയാത്ര അദ്ദേഹത്തിന്റെ സ്വദേശമായ പാലായിലെത്തി. രാവിലെ 7.10 ഓടെയാണ് വിലാപയാത്ര പാലായിലെത്തിയത്. ഇന്നലെ അര്‍ധരാത്രി ഒരു മണിയോടെയാണ് വിലാപയാത്ര രാഷ്ട്രീയതട്ടകമായ കോട്ടയം നഗരത്തില്‍ എത്തിയത്. ജനബാഹുല്യം നിമിത്തം നിശ്ചയിച്ചതിലും മണിക്കൂറുകള്‍ വൈകിയാണ് വിലാപയാത്ര പാലായിലെത്തിയത്. രാവിലെ കൊച്ചിയിലെ ആശുപത്രിക്കു മുന്നില്‍ പൊതുദര്‍ശനത്തിനുവച്ച മൃതദേഹത്തില്‍ രാഷ്ട്രീയ, സാംസ്‌കാരിക മേഖലകളില്‍ നിന്നുള്ളവര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ നൂറുകണക്കിനുപേര്‍ ആദരാഞ്ജലി അര്‍പ്പിച്ചു. പ്രത്യേകം തയാറാക്കിയ വാഹനത്തില്‍ സ്വദേശമായ പാലായിലേക്കുള്ള യാത്രയില്‍ വഴിയിലുടനീളം വന്‍ ജനാവലിയാണു കാത്തുനിന്നത്. നെട്ടൂര്‍, മരട്, തൃപ്പൂണിത്തുറ, ഉദയംപേരൂര്‍, കാണക്കാരി, ഏറ്റുമാനൂര്‍, കോട്ടയം, മരങ്ങാട്ടുപള്ളി തുടങ്ങിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് അന്തിമോപചാരമര്‍പ്പിക്കാന്‍ സൗകര്യമൊരുക്കിയിരുന്നു. ജന്മദേശമായ പാലായില്‍ ഇന്നു വൈകിട്ട് മൂന്നിനാണ് സംസ്‌കാരം നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.
ആയിരങ്ങളാണ് അന്ത്യാഞ്ജലി അര്‍പ്പിക്കാന്‍ ഇവിടെ കാത്ത് നില്‍ക്കുന്നത്. വ്യാഴാഴ്ച വൈകീട്ട് നാലിന് ഇടവകയായ പാലാ സെയ്ന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രല്‍ പള്ളിയില്‍ അന്ത്യശുശ്രൂഷകള്‍ നടക്കും. ആള്‍ക്കൂട്ടത്തില്‍ കണ്ടുമുട്ടി പേരുചൊല്ലി വിളിച്ചിരുന്ന മാണിസാറിന്റെ പാദത്തിലര്‍പ്പിച്ച് പുഷ്പമങ്ങള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് നടക്കുമ്പോള്‍ പാലക്കാരുടെ കണ്ണുനീര്‍ തുടയക്കാന്‍ ആര്‍ക്കുമാകുന്നില്ല. രാഷ്ട്രീയത്തിന് അതീതമായി പാലായുടെ മാണിക്യമായി ഏവരും അംഗീകരിച്ച നേതാവിനാണ് കരിങ്ങോഴക്കല്‍ വീടില്‍ ജനസഞ്ചയം അന്ത്യമൊഴിയൊരുക്കുന്നത്.
എന്നാല്‍ കൊച്ചിയില്‍ നിന്ന് പാലായിലേക്കുള്ള മാണിയുടെ അവസാന യാത്രയ്ക്ക് വേണ്ടി വന്നത് 21 മണിക്കൂറായിരുന്നു. വിലാപയാത്ര കടന്നു വന്ന വീഥിയുടെ രണ്ട് വശത്തും ആളുകള്‍ മീനച്ചൂടിനെ അവഗണിച്ച് കാത്ത് നിന്നു. മൂന്നുമണിയോടെ പള്ളിയിലും സെമിത്തേരിയിലും പ്രാര്‍ത്ഥനകള്‍ നടക്കും. കര്‍ദിനാള്‍ സിറില്‍ മാര്‍ ബസേലിയോസ്, മാര്‍ ജോസഫ് കല്ലറങ്ങാട്ട് തുടങ്ങിയവര്‍ ചടങ്ങുകള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്കും. പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് ആദരാഞ്ജലിയര്‍പ്പിക്കാന്‍ വീട്ടില്‍ സൗകര്യമൊരുക്കും. ശവസംസ്‌കാരച്ചടങ്ങുകള്‍ക്കുശേഷം പാലാ കത്തീഡ്രല്‍ പള്ളി പാരീഷ് ഹാളില്‍ അനുശോചനസമ്മേളനവും ചേരും. പാലയിലെ മാണിക്യത്തെ അവസാനമായി കാണാനും അന്തിമോപാചാരം അര്‍പ്പിക്കാനും നിരവധി പേരാണ് കാത്ത് നില്‍ക്കുന്നത്.

CRIME

കുടുക്കിയത് കടയുടമയുടെ ജാഗ്രത.

Published

on

പാലക്കാട്: വീട്ടിൽ കള്ളനോട്ടടിച്ച് ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ദമ്പതികൾ പിടിയിലായി. കൊല്ലം ചാത്തന്നൂർ കണ്ണേറ്റ സ്വദേശികളായ രഞ്ജിത്(30), ഭാര്യ ലിജ(25)എന്നിവരാണ് പിടിയിലായത്. ഇവരിൽ നിന്നും 63,900 രൂപയുടെ വ്യാജനോട്ട് പിടിച്ചെടുത്തു.

തിങ്കളാഴ്‍ച രാവിലെ പത്തരയോടെ തേനൂരിലെ കടയിൽ നിന്ന് കള്ളനോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴാണ് ദമ്പതികൾ അറസ്റ്റിലായത്. കടയിൽ കയറി സാധനം വാങ്ങിയ ശേഷം കള്ളനോട്ട് നൽകുകയായിരുന്നു. നോട്ടിൽ കടയുടമ സംശയം പ്രകടിപ്പിച്ചതോടെ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാതെ ഇരുവരും കടയിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങി.

ഇതോടെ സംശയം തോന്നിയ കടയുടമ ഇവരെ ബൈക്കിൽ പിന്തുടർന്നു.തേനൂരിൽ മറ്റൊരു കടയിൽ കയറി സാധനം വാങ്ങി ഇതേ നോട്ടുകൾ തന്നെ നല്കുന്നതിനിടെയാണ് ഇവരെ തടഞ്ഞു വെച്ചത്. വിവരമറിഞ്ഞു സ്ഥലത്തെത്തിയ കുഴൽമന്ദം പൊലീസാണ് ഇവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്‍തത്.

ചോദ്യം ചെയ്യലിൽ വീട്ടിൽ വെച്ചാണ്‌ കള്ളനോട്ട്‌ അച്ചടിക്കുന്നതെന്ന്‌ ഇവർ പൊലീസിനോട്‌ സമ്മതിച്ചു. തുടർന്ന് നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ ഇവരിൽനിന്ന് 500 രൂപയുടെ 117ഉം 200 രൂപയുടെ 27ഉം വ്യാജനോട്ടുകൾ പിടികൂടി.

കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കിയ ഇരുവരെയും പതിനാല് ദിവസത്തേക്ക് റിമാൻഡ്‌ ചെയ്‍തു.

Continue Reading

CRIME

സൈബർ കേസിൽ ഉൾപ്പെട്ടാൽ പ്രവാസിക്ക് കേസ് തീരുന്നത് വരെ തിരിച്ചു പോകാനാവില്ല.

Published

on

വിദേശത്തിരുന്ന് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെയും മറ്റുമുള്ള കുറ്റകൃത്യങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടുകയാണെന്നും കേസില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നവരില്‍ അധികവും ഗള്‍ഫ് മേഖലയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന പ്രവാസികളാണെന്നും കേരള പോലീസിന്റെ സൈബർ സെൽ വൃത്തങ്ങൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

ഇത്തരത്തിലുള്ള കേസുകള്‍ വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നവരുടെ ജോലിയും പ്രവാസ ജീവിതത്തെയു ഗുരുതരമായി ബാധിക്കുമെന്ന് നിയമ വിദഗ്ദര്‍ പറയുന്നു. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ മറ്റുള്ളവരെ അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്തുക, മതസ്പർദ്ധ വളർത്തുക തുടങ്ങിയവയാണ് പ്രധാന പരാതികൾ.

ഇതില്‍ തന്നെ ഫേസ്ബുക്കില്‍ അപകീര്‍ത്തികരമായ പോസ്റ്റുകൾ, മത സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്ന തരത്തിലുള്ള പോസ്റ്റുകൾ, കമന്റുകൾ, ഷെയര്‍ ചെയ്തുവെന്നോ പരാതിപ്പെടുന്നവരാണ് ഭൂരിഭാഗവും.

സാധാരണ പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇടയില്‍ പ്രിയങ്കരവും ഉപയോഗിക്കാന്‍ ഏറ്റവും എളുപ്പവുമായതിനലുമാണ് ഫേസ് ബുക്ക്‌ മുഖേന അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്തിയെന്ന പരാതികള്‍ വര്‍ദ്ധിക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള കേസുകളില്‍ നിയമ നടപടികള്‍ വേഗത്തില്‍ സ്വീകരിക്കാറില്ലെങ്കിലും ഗുരുതരമായ കുറ്റകൃത്യങ്ങളുടെ പരാതികളിൽ പോലീസ് ഉടനെ നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കാറുണ്ട്. ഇത്തരം ഗുരുതരമായ കേസുകളില്‍ വിദേശത്ത് നിന്നും സമ്മര്‍ദ്ദ തന്ത്രങ്ങളിലൂടെ കുറ്റവാളികളെ നാട്ടിലെത്തിക്കുകയോ അതിനു കഴിയാത്ത സാഹചര്യങ്ങളില്‍ വിദേശ ഏജന്‍സികളുമായി സഹകരിച്ചു നാട്ടിലെത്തിക്കുന്നതിനുള്ള നടപടികളോ സ്വീകരിച്ചു വരുന്നുണ്ട്.

സാധാരണ കേസുകളില്‍ കുറ്റം ചെയ്തവര്‍ക്കെതിരെ പോലീസ് ഉടനെ കര്‍ശന നടപടികള്‍ എടുക്കാത്തതിനാല്‍ ആരെങ്കിലും തനിക്കെതിരെ പരാതി നല്‍കിയിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പോലും ചിലപ്പോള്‍ കുറ്റം ചെയ്ത ആള്‍ അറിഞ്ഞെന്നു വരില്ല. എന്നാല്‍ അവധിയില്‍ വരുമ്പോള്‍ അറസ്റ്റും മറ്റു നിയമ നടപടികളും നടന്നേക്കാം. വരുമ്പോഴോ പോകുമ്പോഴോ എയര്‍പോര്‍ട്ടുകളില്‍ വച്ച് അറസ്റ്റ് നടന്ന സംഭവങ്ങളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്.

നിരവധി കേസുകളില്‍ കുറ്റവാളികളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ കൂടി ഇതുവരെ ആര്‍ക്കും ഗുരുതരന്മായ ശിക്ഷകള്‍ ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന് നിയമ വിദഗ്ദര്‍ പറയുന്നു. സെല്ലില്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള കേസുകളില്‍ വിരലില്‍ എണ്ണാവുന്ന കേസുകളില്‍ മാത്രമാണ് അന്വേഷണം മുന്നോട്ടു കൊണ്ട് പോകാന്‍ പോലീസിനു സാധിച്ചിട്ടുള്ളത്.

ഇത്തരം കേസുകളില്‍ പ്രതികളെ എല്ലാ പഴുതുകളും അടച്ചു ശിക്ഷ വാങ്ങി കൊടുക്കാനായി ആവശ്യമായ തെളിവുകള്‍ ശേഖരിക്കാനുള്ള സാങ്കേതിക സംവിധാനങ്ങളോ നിയമ വിദഗ്ദരോ പോലീസില്‍ നിലവില്‍ ഇല്ല. കൂടാതെ ഭൂരിഭാഗം കേസുകളിലും ഒത്തുതീര്‍പ്പിലെത്തുന്നതിനെ തുടര്‍ന്ന് പരാതിക്കാര്‍ പരാതികള്‍ പിന്‍വലിക്കുന്ന പ്രവണതയും മറ്റൊരു കാരണമാണ്.

എന്നിരുന്നാലും കേസില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്ന പ്രവാസിയുടെ പ്രവാസ ജീവിതത്തെയും ജോലിയേയും ഇത് ദോഷകരമായി ബാധിക്കുമെന്ന് നിയമ വിദഗ്ദര്‍ വിലയിരുത്തുന്നു. കുറ്റം ചെയ്തവരെ കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കുമ്പോള്‍ ജാമ്യം ലഭിക്കുമെങ്കില്‍ തന്നെയും കോടതി പാസ്പോര്‍ട്ട് കോടതിയില്‍ കെട്ടി വെക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടാല്‍ പിന്നീട് കേസ് തീരുന്നത് വരെയോ ഒത്തു തീര്‍പ്പിലെത്തി കേസ് പിന്‍വലിക്കുന്നത് വരെയോ പ്രവാസിക്ക് തിരിച്ചു പോകാന്‍ സാധിക്കില്ല.

Continue Reading

KERALA

ഇരുവരെയും പിടികൂടിയത് അസമിൽ നിന്നും സാഹസികമായി. ഇരുവരും ജയിലിൽ.

Published

on

കാളിയാർ: രണ്ടു മക്കളെ ഉപേക്ഷിച്ച് അസം സ്വദേശിയായ കാമുകനൊപ്പം നാട് വിട്ട വീട്ടമ്മ അറസ്റ്റിലായി. തൊമ്മൻകുത്ത് സ്വദേശിനിയായ ഗീതുവാണ് (32) അസമിലെ കാമുകന്റെ വീട്ടിൽ നിന്ന് കാമുകനൊപ്പം പിടിയിലായത്. കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കിയ ഇരുവരെയും കോടതി പതിനാല് ദിവസത്തേക്ക് റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

അസം സ്വദേശിയായ മൈന എന്നു വിളിക്കുന്ന മൃദുൽ ഗോഗായി (31)ക്കൊപ്പമാണ് ഗീതു പിടിയിലായത്. ഗീതുവിന്റെ പ്രവാസിയായ ഭർത്താവ് നിർമ്മിക്കുന്ന പുതിയ വീടിന്റെ വയറിങ് പണിക്ക് വന്നപ്പോഴായിരുന്നു ഗീതു മൈനയുടെ പ്രണയത്തിലായത്.

തുടർന്ന് നാലും ഒൻപതും വയസ്സുള്ള കുട്ടികളെ ഉപേക്ഷിച്ച് 2019 സെപ്റ്റംബർ മൂന്നിന് മൈനയോടൊപ്പം ഒളിച്ചോടുകയായിരുന്നു. രാത്രിയിൽ മക്കളെ ഉറക്കി കിടത്തിയ ശേഷമാണ് ഗീതു 11 മണിയോടെ മൈനയോടൊപ്പം ഇറങ്ങി പോയത്.

ഗീതുവിനെ കാണാതായതായി പരാതി ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്ന് പോലീസ് ഇരുവരുടെയും മൊബൈൽ ഫോണുകൾ നിരീക്ഷണത്തിലാക്കി അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിരുന്നു. തുടർന്ന് ഇവർ ആസമിലെ ദിംവൂർഗർ ജില്ലയിൽ യുവാവിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തിയാതായി പോലീസ് മനസ്സിലാക്കി.

സാഹസികമായാണ് പോലീസ് മൈനയേയും ഗീതുവിനെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് കൊണ്ട് വന്നത്. ഇവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തതറിഞ്ഞ മൈനയുടെ വീട്ടുകാരും കൂട്ടുകാരും മറ്റും ഇരുവരെയും വിട്ടു കിട്ടണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ വളഞ്ഞു.

തുടർന്ന് ഇടുക്കി ജില്ലാ പൊലീസ് മേധാവി പികെ മധു ദിബുഗർ എസ്‌പിയുമായി ബന്ധപ്പെടുകയും സിആർപിഎഫ് ജവാന്മാരുടെ പിന്തുണയോടു കൂടി ഇരുവരെയും ഗുവാഹത്തി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് ഇവരെ എത്തിക്കുകയായിരുന്നു.

മൈനക്ക് നാട്ടിൽ ഭാര്യയും കുട്ടിയും ഉള്ളതായി പോലീസ് പറയുന്നു. കാളിയാർ പൊലീസ് എഎസ്‌ഐ വിജേഷ്, സിപിഒ അജിത്ത്, വനിതാ സിവിൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരായ ഷൈലജ, ശുഭ എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘമാണ് ഇരുവരെയും മൈനയുടെ വീട്ടിൽ നിന്നും അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Continue Reading
LATEST5 hours ago

മക്കയിലെ മനോഹരമായ ക്ലോക്ക് ടവർ വിസ്മയം, നിങ്ങൾ അറിയാത്ത ചില കാര്യങ്ങൾ.

LATEST7 hours ago

18 രഹസ്യ ചേരുവകളുടെ രുചിക്കൂട്ടായ സൗദിയിലെ പ്രിയപ്പെട്ട അൽ ബൈക്ക്.

LATEST8 hours ago

ഈ കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ വിസ നിരസിക്കപ്പെടാം.

LATEST14 hours ago

അന്നം തേടി വന്ന വിദേശികൾ സൗദി അറേബ്യയെ വിറപ്പിച്ച നാളുകൾ.

CRIME17 hours ago

കുടുക്കിയത് കടയുടമയുടെ ജാഗ്രത.

LATEST19 hours ago

സൗദിയിൽ അടുത്ത വർഷം മുതൽ ലെവി ഇളവ് അനുവദിക്കുമെന്ന് മന്ത്രാലയം.

LATEST1 day ago

മക്കയിൽ 2000 ലധികം മൃതദേഹങ്ങൾ മറവ് ചെയ്ത മലയാളി.

LATEST1 day ago

സൗദിയിലെ സാമ്പത്തിക ബാധ്യത കേരളത്തിൽ പിരിച്ചെടുക്കാനാവില്ല.

CRIME1 day ago

സൈബർ കേസിൽ ഉൾപ്പെട്ടാൽ പ്രവാസിക്ക് കേസ് തീരുന്നത് വരെ തിരിച്ചു പോകാനാവില്ല.

KERALA1 day ago

ഇരുവരെയും പിടികൂടിയത് അസമിൽ നിന്നും സാഹസികമായി. ഇരുവരും ജയിലിൽ.

LATEST2 days ago

തൊഴിലാളികൾക്ക് നല്ല കാലം. സൗദിയുടെ തൊഴിൽ മേഖലയിൽ വൻ മാറ്റങ്ങൾ വരുന്നു.

LATEST2 days ago

സമയത്തിന് ഇഖാമ പുതുക്കാത്തവരെ നാട് കടത്തുമെന്ന് സൗദി ജവാസാത്.

LATEST2 days ago

കുഴഞ്ഞു വീണത് താമസ സ്ഥലത്തെ ബാത്‌റൂമിൽ.

LATEST2 days ago

ഈ സാഹചര്യത്തിൽ ട്രാഫിക് സിഗ്നലിൽ ചുവപ്പ് തെളിഞ്ഞാലും മുന്നോട്ട് പോകണം.

LATEST2 days ago

നിങ്ങൾ സൗദിയിലെ പ്രവാസിയാണെങ്കിൽ തീർച്ചയായും ഈ മുൻകരുതലുകൾ എടുക്കുക.

INDIA1 week ago

ഇക്കാര്യം അറിഞ്ഞാൽ എയർപോർട്ടുകളിൽ നിങ്ങളുടെ ഒരു സാധനവും നഷ്ടപ്പെടില്ല.

KERALA2 weeks ago

മലയാളികളുടെ ഈസ്റ്റ് വെസ്റ്റ് എയർലൈൻസ് സർവീസ് പുനരാരംഭിക്കുന്നു.

LATEST1 week ago

സൗദിയിലേക്ക് ഫാമിലിയെ കൊണ്ട് വരാൻ സാധിക്കുന്ന 224 ഇഖാമ പ്രൊഫഷനുകൾ.

CRIME2 weeks ago

സൗദിയിലേക്ക് ആദ്യമായി വരുന്നവരും അവധി കഴിഞ്ഞു വരുന്നവരും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക.

LATEST7 days ago

മക്ക, ജിദ്ദ പരിശോധന: അഞ്ഞൂറോളം ഇന്ത്യക്കാർ നാടുകടത്തൽ കേന്ദ്രത്തിൽ.

LATEST5 days ago

ഈ പണം എക്സിറ്റിൽ പോകുമ്പോഴും കഫാല മാറുമ്പോഴും സൗദിയിൽ പ്രവാസിക്ക് ലഭിക്കണം.

CRIME2 weeks ago

സംഘത്തിന്റെ വലയിൽ അകപ്പെടരുതെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്.

CRIME2 weeks ago

സൗദിയിലെ പ്രവാസികൾ അറിയാതെ ചെയ്യുന്ന ഗുരുതരമായ കുറ്റം !!!

CRIME3 weeks ago

സൗദിയിലെ ഹായിലിൽ യുവതി അറസ്റ്റിൽ.

LATEST2 weeks ago

പ്രാത്ഥനകൾക്ക് ഫലം. മുർതസക്ക് എട്ടു വർഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ മാത്രം.

LATEST2 days ago

ഈ സാഹചര്യത്തിൽ ട്രാഫിക് സിഗ്നലിൽ ചുവപ്പ് തെളിഞ്ഞാലും മുന്നോട്ട് പോകണം.

LATEST1 week ago

സൗദിയിൽ തൊഴിലാളിക്ക് വാർഷിക അവധിക്ക് വിമാന ടിക്കറ്റ് നൽകാൻ സ്പോൺസർക്ക് ബാധ്യതയില്ല.

LATEST4 weeks ago

അൽ ബേക്ക് മൂലം നവ ദമ്പതികൾക്കിടയിൽ വിവാഹ മോചനം

CRIME4 days ago

ഫേസ്‌ബുക്ക് കാമുകനോടൊപ്പം ഒളിച്ചോടിയ പ്രവാസിയുടെ ഭാര്യ ജയിലിൽ.

CRIME3 weeks ago

മാതാവിനൊപ്പം വന്നു. ഒറ്റക്ക് തിരികെ നാട്ടിലേക്ക്.

Trending

error: Content is protected !!